Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 256 các sản phẩm.
Sân vận động Cảnh quan sân vận động Đèn pha Led ngoài trời 500w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Lumen cao Tất cả trong một Đèn năng lượng mặt trời 100W Siêu không sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
KCD Vỏ nhôm 20000 Lumen 250w Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời cho ngoài trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
KCD kcd cao lumen trung quốc smaret tiết kiệm năng lượng siêu sáng dẫn đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Mono Panel IP67 Projector Mặt trời đèn chiếu sáng cảm biến đèn chiếu sáng 5000 Lumens 100w
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Sức mạnh: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| Điện áp: | điện áp một chiều 6V |
Đèn pha LED RGB thông minh có thể điều chỉnh độ sáng hàng hải 10W 30W 50W 200W Đèn pha LED máy chiếu
| Tên sản phẩm: | đèn pha led |
|---|---|
| Mục: | Đèn LED lũ ngoài trời Smd |
| Kiểu: | Đèn pha Led chống nước IP65 |
Máy chiếu từ xa 400W P65 Đèn pha Led năng lượng mặt trời màu trắng ấm
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Thân nhôm Tiết kiệm năng lượng Đèn đường năng lượng mặt trời 100W Tích hợp tất cả trong một
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Bán buôn manufaturer cao lumen tất cả trong một ngoài trời đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Đèn đường LED 80w 90w 150w 240w 250w 500w 800w 900w
| Tên sản phẩm: | Đèn đường LED 100W |
|---|---|
| Mục: | Đèn đường LED |
| Kiểu: | Đèn đường Led chống nước Lumens cao IP65 |

