Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
SMD3030 34000lm 200watt Đèn đường năng lượng mặt trời với pin Lithium
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
150w 200w 250w 300w Tích hợp tất cả trong một đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
SMD3030 34000lm 200watt Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời với pin Lithium
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
AC85-265V SMD 2835 130lm / W Led High Bay 200w
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
|---|---|
| CRI (Ra>): | 85 |
| Đánh giá IP: | IP65 |
Đúc nhôm LED Soalr Powered Flood Ligtht Hiệu suất cao 170lm / W EMC
| Vật liệu đóng hộp: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| loại điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| lớp chống thấm nước: | IP65 |
CE RoHS Khu vực bãi đậu xe Điều khiển từ xa IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
IP65 Tích hợp chống thấm nước Đèn đường 300w Led Năng lượng mặt trời Ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời ngoài trời hiệu suất cao 2835 LED 160Lm/W
| Điện áp: | 6V |
|---|---|
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
| đèn LED: | 2835LED |
Led Chip Ip66 Đứng một mình Đèn đường bảng điều khiển năng lượng mặt trời 6500k
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Sân vận động thuyền SM Marine Đèn pha ngoài trời AC 10 W 20 W 30 W
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| Đầu vào (Tần số): | AC110-130V / AC200-240V(50/60Hz) |
| Hiệu quả: | 90lm / w |

