Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
High Lumen Thời gian làm việc dài ngoài trời 50W 100W 150W 200W 250W 300W Pole Led Solar Street Light pin
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tấm pin mặt trời 18V80W (silicon đơn tinh thể) |
|---|---|
| Khả năng pin: | pin lithium 12,8V 30AH |
| Chức năng đặc biệt: | Máy quét bụi và lau tuyết tự động |
Kcd Siêu sáng Ip67 Đèn đường năng lượng mặt trời 100w 150w 200w 300w 500w có cực
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
170lm / w Lumen cao Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời Ip65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Chống thấm nước IP66 Bộ cảm biến năng lượng mặt trời 20W Tích hợp Ánh sáng công suất cao cho nhà máy đường vườn sáng sủa
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
AC85-265V chống nước IP65 cho sân chơi 10w 30w 50w 80w 120w 250w 400w 500w Đèn chiếu sáng LED mỏng 12V
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế ánh sáng và mạch |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm/w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (v): | AC220-240V |
7500lm Tích hợp 50 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời 90 ° Beam Anglec không thấm nước IP65 Đèn năng lượng mặt trời siêu sáng công suất cao cho đường
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Nhôm 200W 300W IP66 SMD Đèn đường ngoài trời Cực quang phạm vi rộng chip thương hiệu công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
IP65 Đèn đường năng lượng mặt trời cảnh quan ngoài trời 100W 170lm / w
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Góc chùm (°): | 90 * 130 |
| Nguồn ánh sáng led: | Bridgelux |
Đèn Led Highbay bằng nhôm SMD2835 IP65 100W 200W 300W 500W
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Đèn pha nhà ở bằng nhôm mỏng 150w Điều khiển từ xa không thấm nước cho vườn ngoài trời
| Kiểu: | Đèn pha led ngoài trời |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W / 100W / 200W / 300W / 500W |
| Đặc tính: | Lumen cao |

