Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens led flood light ] trận đấu 251 các sản phẩm.
HB05 Phòng chống chói Phạm vi độ sáng, ánh sáng nhẹ hơn không dễ gây tổn thương cho mắt Đèn cao LED Đèn đèn dự án LED
| Tên sản phẩm: | Đèn cao LED |
|---|---|
| chíp dẫn: | LED LUMEN cao |
| Sức mạnh: | 100W/150W/200W |
IP67 Nhôm chống thấm nước 200W Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Ip65 Năng lượng mặt trời ngoài trời Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời 200 Watt
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Đèn đường ngoài trời được cung cấp năng lượng mặt trời bằng nhôm tách rời Đèn đường LED DC 300W 400W IP66
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời 100W |
|---|---|
| CCT (Nhiệt độ màu): | 3000K-6500K |
| Chất liệu của nhà ở: | Hợp kim nhôm |
CE ROHS Công nghiệp siêu sáng 200w Đèn LED High Bay
| Điện áp đầu vào (V): | 220-240V |
|---|---|
| Đèn dạ quang (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
Đèn LED High Bay 5000K 359,5 * 359,5 * 52mm 200w chống thấm nước
| Điện áp đầu vào (V): | 220-240V |
|---|---|
| Đèn dạ quang (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
Chống nước Đèn LED công suất cao Chống chói 100W Siêu sáng
| Điện áp đầu vào (V): | 220-240V |
|---|---|
| Đèn dạ quang (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
Chiếu sáng dài 7500lm Tích hợp 50 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
100W IP67 170lm / W 10kg Tích hợp Đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời từ hoàng hôn đến bình minh
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (v): | 12V |
Bảo hành 5 năm Đèn kho Led High Bay 150W 200W
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
|---|---|
| Đèn dạ quang (lm): | 18000 |
| CRI (Ra>): | 80 |

