Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens solar flood light ] trận đấu 158 các sản phẩm.
KCD kcd cao lumen trung quốc smaret tiết kiệm năng lượng siêu sáng dẫn đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
LiFeO4 5AH 30AH đèn LED 6V cho ánh sáng xây dựng ngoài trời
| Thông lượng phát sáng Led: | 170lm/w |
|---|---|
| Loại pin: | LiFeO4 5AH-30AH |
| đèn LED: | 2835LED |
Đèn lũ năng lượng mặt trời 6V với bộ điều khiển từ xa cảm biến ánh sáng 2700-6500K
| Điện áp: | 6V |
|---|---|
| Điều khiển từ xa: | Vâng. |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
SMD2835 Hạt 100W IP65 Đèn lũ ngoài trời Lumen cao Siêu sáng
| Công suất: | 100W |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn pha LED ngoài trời |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Vỏ nhôm IP65 Chống thấm nước 100 Watt Đèn LED năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời màu đen SMD2835 Siêu sáng 100W 17000lm
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm |
| Công suất: | 100 |
100W 200W SMD2835 Đèn pha Led chạy bằng năng lượng mặt trời 2700 ~ 6500K
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Đèn pha LED năng lượng mặt trời 100w chống nước ngoài trời bằng nhôm đúc
| Kiểu: | Đèn lũ ngoài trời |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Vật liệu: | Nhôm+Kính nóng |
IP65 Chống thấm nước ngoài trời LED thông minh bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ chuyển động 60W Tiết kiệm năng lượng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời điều khiển từ xa bằng pin IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |

