Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens solar flood light ] trận đấu 158 các sản phẩm.
3000k Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời ngoài trời Nguồn LED 100 watt 200 watt Dask To Dawn Long Time
| Quyền lực: | 20w/60w/100w/200w/300w |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| màu cơ thể: | Màu xám đen |
Đèn pha năng lượng mặt trời Ip65 ngoài trời ODM High Lumen ngoài trời 23cm dành cho công viên
| đèn LED: | 2835LED |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
| thời gian xả: | 20-24 giờ |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Mono 170lm / W 50w 100w 200w 300w DC 6V
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| màu cơ thể: | Đen |
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
Vỏ tản nhiệt ngoài trời chạy bằng năng lượng mặt trời 100 watt Vỏ tản nhiệt 170lm / w
| Loại vỏ: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Công suất: | 100W |
Đèn pha LED ngoài trời Ip65 100 watt 10000lm Đèn pha trắng ấm Ik07
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Đèn sân vườn ngoài trời LED ngoài trời Làm mát 20W Công suất cao 2000LM
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Loại ống kính: | Thủy tinh |
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
High Lumen Thời gian làm việc dài ngoài trời 50W 100W 150W 200W 250W 300W Pole Led Solar Street Light pin
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tấm pin mặt trời 18V80W (silicon đơn tinh thể) |
|---|---|
| Khả năng pin: | pin lithium 12,8V 30AH |
| Chức năng đặc biệt: | Máy quét bụi và lau tuyết tự động |
SMD IP65 chống nước High Lumen ngoài trời sân vận động sân vườn thể thao thông minh siêu mỏng 20w 30w 50w 100w 200w Flood Light
| Tên sản phẩm: | IK03-E2 |
|---|---|
| Bảo hành: | 5 năm |
| THD: | <12% |
Pin LiFePO4 Pin năng lượng mặt trời thông minh ngoài trời Đèn lũ làm mát Lumen cao
| Ứng dụng: | phong cảnh |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6V/10W |
| Nhiệt độ màu: | 2700K-6500K |
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời 2700K 6500K 100w Pin dung lượng lớn 3.2V Hạt LED SMD 3030
| Công suất: | 50w/100w/200w |
|---|---|
| Ắc quy: | 3.2V 6/12/18Ah |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6V 6/15/20W |

