Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumens solar flood light ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Ánh sáng LED mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w 400w 500w
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 130lm/W |
| Công suất: | 200w |
Cấu hình thấp Đèn LED dân dụng bên ngoài Đèn lũ bên ngoài Thay đổi màu sắc thay đổi 50 watt 100 watt
| Đèn LED chiếu sáng lũ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển đèn led / Trình điều khiển làm mờ đèn led 0-10v / Trình điều khiển đèn led Dali Dim |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50/60HZ |
Đèn chiếu sáng lũ lụt ngoài trời 100W 9000 Lumen 3000k 4000k Ip65 Đèn LED chống lũ lụt
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| CCT: | 2700-6500K |
| tuổi thọ làm việc: | 50.000 giờ |
Mono Panel IP67 Projector Mặt trời đèn chiếu sáng cảm biến đèn chiếu sáng 5000 Lumens 100w
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Sức mạnh: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| Điện áp: | điện áp một chiều 6V |
Lumen cao Tất cả trong một Đèn năng lượng mặt trời 100W Siêu không sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Lumen cao ngoài trời Ip65 150 Watt Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Bán buôn manufaturer cao lumen tất cả trong một ngoài trời đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Đèn đường LED di động 100watt năng lượng mặt trời cao Lumens
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn đường LED chống thấm năng lượng mặt trời cao Lumen Ip65 200w
| Đơn xin: | ĐƯỜNG BỘ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tên sản phẩm: | ĐÈN ĐƯỜNG MẶT TRỜI KCD TRS05 50W 100W |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tích hợp Đèn đường ngoài trời Lumen 200W Graden cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |

