Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high quality led street light ] trận đấu 360 các sản phẩm.
Độ sáng siêu sáng Đèn đường năng lượng mặt trời 100W Đèn đường LED có thể sạc lại ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Đèn đường 100w Led |
|---|---|
| Bài báo: | Dẫn ánh sáng đường phố |
| Kiểu: | Đèn đường Led chống thấm nước IP65 cao Lumens |
Cảnh quan vườn ngoài trời bằng nhôm Đèn đường Led 50W IP65 Chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
IP66 3000K 100 W Đèn LED ngoài trời Đèn đường trang trí cổ điển Vỏ nhôm
| Màu sắc của nhà ở: | Xám |
|---|---|
| Chất liệu của nhà ở: | Nhôm đúc |
| Trình điều khiển đèn LED: | CE, MEANWELL |
Đèn đường thông minh tất cả trong một LED IP67 PWM có thể điều chỉnh độ sáng 50w 75w 100w Mô-đun đèn ngoài trời
| Chiều cao lắp đặt: | 9-11 triệu |
|---|---|
| THD: | <15% |
| CCT: | 6500/4000 / 3000K (+/- 10%) |
Loại chia tách Công suất cao Năng lượng mặt trời Ánh sáng đường phố Hợp kim nhôm 1000w Chạng vạng đến bình minh
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao |
|---|---|
| Đèn Led: | Lumens cao 12V / 12W |
| Ắc quy: | Pin Lithium 8AH LiFePO4 12,8V |
IP65 Ngoài trời ABS Công suất cao Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 250w
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Công suất định mức: | 200W / 300W / 400W / 500W |
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao ABS |
Đèn đường LED ngoài trời 200 W 20000lm Vỏ nhôm đúc
| loại đèn: | Đèn đường LED ngoài trời |
|---|---|
| Quyền lực: | 200w |
| Hiệu suất (lm/W): | 100-120lm/w |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời ngoài trời IK10 170lm / W công suất cao với ống kính quang học PC
| tên sản phẩm: | Đèn đường LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Đơn tinh thể 5V/15W |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Ống phản nổ 3.2V LiFePO4 pin năng lượng mặt trời đèn đường LED 30 W 60 W 90W 120 W
| thời gian xả: | 10-12 giờ |
|---|---|
| Tỷ lệ IK: | Ik10 |
| tỷ lệ chống thấm nước: | IP65 Chống Thấm Nước |
Đèn đường LED ngoài trời vườn chống nước IP65 Công suất cao độ sáng cao 150W Đèn cột đường
| Tên sản phẩm: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| lớp IP: | Không thấm nước IP65 |
| Loại: | Đèn đường LED |

