Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high quality led street light ] trận đấu 350 các sản phẩm.
Đèn đường LED chống nước IP65, độ sáng cao, tuổi thọ 30000 giờ, dùng cho vườn, đường phố
| Cri: | > 80 |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 720*380*120mm |
| Từ khóa: | Đèn led led led led led street đèn |
Bảo hành 5 năm Đèn đường năng lượng mặt trời 9000Lumen 100W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Chống rỉ 50W 60W 100W 180W Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |
Pathway Ngoài trời Chống thấm nước 170lm / W Đèn đường Led chạy bằng năng lượng mặt trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
30W 60W 100W Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng ngoài trời IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
50W 100W 150W 200W Đèn đường Led IP65 Ngoài trời cho đường sân vườn
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 220v |
Đèn LED năng lượng mặt trời bằng nhôm không thấm nước Ánh sáng đường phố Lumen cao Bảng điều khiển tách biệt Đèn đường 100W
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃):: | -20 ~ + 50 |
| Đánh giá IP:: | IP65 |
Tích hợp tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời Cao Lumen mỏng ngoài trời IP65 Chống thấm nước
| Thời gian làm việc (Giờ): | 50000 |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Bảo hành (năm): | 5 năm |
10000lm Đèn LED chống thấm nước Đèn đường 9 Watt Đèn sân bóng rổ
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường LED ngoài trời Lumen cao 50W
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃):: | -20 ~ + 50 |
| Đánh giá IP:: | IP65 |

