Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high quality led street light ] trận đấu 350 các sản phẩm.
Phát hiện chuyển động Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Quảng trường đèn đường 60watt 500watt
| tên sản phẩm: | Chiếu đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Thời gian sạc: | 5-6 giờ |
Vỏ nhôm Tất cả trong một Đèn led năng lượng mặt trời SMD 2835 hạt cho bãi đậu xe
| Nguồn sáng: | LED SMD 2835/5050/3030 |
|---|---|
| CCT: | 3000K/4000K/5000K |
| Vật liệu nhà ở: | Vỏ nhôm đúc chất lượng cao |
Trung Quốc Nhà máy năng lượng mặt trời tất cả trong một ánh sáng đường dẫn mặt trời 12V 50W 100W 150W 200W ngoài trời tiết kiệm năng lượng cảm biến chuyển động
| CRI (Ra>): | 80 |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP65 |
| Thời gian làm việc (giờ): | 50000 |
Đèn đường Led năng lượng mặt trời Slim 7500lm 50w công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Đèn đường Led siêu mỏng 130lm / W Smd 50Watt
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Lumen cao IP65 Chống thấm nước 6500K 100W 150W 200W Đèn đường LED chống thấm nước
| Hỗ trợ Dimmer: | Đúng |
|---|---|
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Đèn đường LED di động 100watt năng lượng mặt trời cao Lumens
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Độ sáng cao Chống thấm nước Ip67 200w Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Mini Motif Halogen Đèn đường Led năng lượng mặt trời thông minh 40 Watt 170lm / W
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | 5V / 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời 100w 150w 200w Nhôm ngoài trời Ip65
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

