Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high quality led street light ] trận đấu 350 các sản phẩm.
Đèn đường LED chống nước có thể tùy chỉnh IP65 Đánh giá và tuổi thọ dài 30000HRS cho độ bền
| Đèn: | LED COB |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám đen |
| Thành phần thời gian sống: | 100.000 giờ |
Tự động 100W 22000lm IP65 Đèn LED chống thấm nước Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất cao Đèn siêu sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 220v |
Năng lượng mặt trời 30W 50W 100W 150W Đèn đường LED chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Tuổi thọ 30000h IP65 100lm / W Đèn đường LED chống thấm nước với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn đường LED chống thấm nước 150W chạy bằng năng lượng mặt trời 670 * 260 * 110mm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao Lumileds 20W 30W 50W 60W 120W 300W Năng lượng mặt trời LED không thấm nước Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Tất cả trong một Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời IP65 Năng lượng xanh Bộ cảm biến radar ABS 200 W 300 W 400 W
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | DC 6V |
| Loại mặt hàng: | đèn đường năng lượng mặt trời |
Điều khiển từ xa tích hợp ngoài trời đèn LED đường 300watt 400watt đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một với pin lớn
| Tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 6500K Trắng Mát |
| Vật liệu thân đèn: | Đồng hợp kim nhôm |
Sân bóng rổ 12Volt SMD 100W Đèn LED chống thấm nước Đèn đường Ánh sáng mặt trời Công suất siêu cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Bridgelux Smd IP66 200w Đèn đường LED chống thấm nước với cực
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |

