Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 waterproof led street light ] trận đấu 326 các sản phẩm.
Tiết kiệm năng lượng ngoài trời IP65 chống nước 50w 100w 150w 200w đèn đường LED đèn đường LED 150 Watt
| Ứng dụng: | CHIẾU SÁNG ĐƯỜNG PHỐ |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP 65 chống nước ngoài trời |
| Cài đặt: | cực gắn |
Đèn đường LED ngoài trời chống rỉ thông minh 30W 50W 100W 150W
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
6M 80M Cực tích hợp IP67 80W 90W Đèn đường LED năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
SMD2835 Hạt 100W IP65 Đèn lũ ngoài trời Lumen cao Siêu sáng
| Công suất: | 100W |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn pha LED ngoài trời |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một EMC 30w 60w SMD3030
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Countryside 2700K Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Đèn cao áp
| Tên sản phẩm: | hợp kim nhôm tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | Trắng lạnh, Trắng ấm, Trắng tinh khiết, 2700-6500K |
| Chế độ làm việc: | Cảm biến chuyển động ánh sáng & PIR + bộ điều khiển từ xa |
Đèn đường thông minh chống nước IP66 Độ sáng cao 30W với cảm biến chuyển động
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 85 |
Phát hiện chuyển động Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Quảng trường đèn đường 60watt 500watt
| tên sản phẩm: | Chiếu đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
| Thời gian sạc: | 5-6 giờ |
Tích hợp tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường LED 100W SMD bằng nhôm
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
| Cri (ra>): | 80 |
Đèn đường bằng nhôm đúc khuôn 50W ngoài trời với điều khiển từ xa
| Tên: | Đèn đường LED mô-đun SMD |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
| Đơn xin: | CẢNH QUAN, Đường đô thị |

