Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 waterproof led street light ] trận đấu 326 các sản phẩm.
Đèn đường LED hiện đại ngoài trời
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Applications: | outdoor |
| Color Temp: | 3000-6500K |
Đèn đường LED nhôm hiệu suất cao ️ bền, tiết kiệm năng lượng, hiệu quả về chi phí
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Bảng điều khiển đơn tinh thể 17000lm Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời Độ sáng cao 100W
| làm việc trọn đời: | 50.000 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -20℃ đến +50℃ |
| Ắc quy: | Pin LiFePO 3.2V/48Ah |
Bộ cảm biến chuyển động tất cả trong một ánh sáng đường phố năng lượng mặt trời LED 50W 100W 200W IP65 đèn cảnh chống nước
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Loại 60W*18V đơn |
|---|---|
| Pin: | 24AH*12.8V (LiFePO4) |
| Thời gian làm việc: | 10-15 giờ/ngày, 5-7 ngày mưa |
2700-6500K Đèn đường LED ngoài trời 200w Đường đi bộ Bãi đậu xe 30000 Lumen
| Quyền lực: | 200w |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | AC120-277V |
| Vật liệu: | Nhôm |
Bảng điều khiển đơn tinh thể Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời Góc chùm 120 ° CE RoHS
| MÀU SÁNG: | Trắng |
|---|---|
| góc chùm: | 120° |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
CRI80 Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Bảng điều khiển năng lượng mặt trời đơn tinh thể 30 w 60 w 90 w 120 w
| loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | đơn tinh thể |
| Màu sắc: | Đen |
KCD 5000 Lumen nhôm chống nổ trang trí công nghiệp OEM 150 Watt Điện năng Garden Đèn đường phố LED nông thôn
| Chức năng làm mờ: | Tùy chọn |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn: | 110lm/w |
| chỉ số màu: | >80Ra |
Thân thiện với môi trường Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Đèn năng lượng cao Pin LiFePO4 200w 34000lm
| Hiệu quả: | 34000lm |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
Thân nhôm bền Đèn đường LED ngoài trời cho đường đi bộ 150lm / W AC 82-265V
| Công suất: | 150W |
|---|---|
| Vôn: | AC85-265V 120-277V |
| Hệ số công suất: | >0,9 |

