Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 waterproof led street light ] trận đấu 326 các sản phẩm.
Ra70 2700k Đèn đường LED năng lượng mặt trời Kháng nhiệt và đông lạnh Đối với tất cả các điều kiện thời tiết
| Ứng dụng: | PHONG CẢNH |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| CCT: | 2700-6500K |
Đèn LED năng lượng mặt trời có thể điều chỉnh ngoài trời Tiết kiệm năng lượng 60W 170lm / w
| Quyền lực: | 60W/100W/150W/200W |
|---|---|
| chip LED: | 2835SMD |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
Pin LiFePO4 IP65 6500K 100w Đèn đường năng lượng mặt trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Đèn đường không thấm nước Ip66 ngoài trời 200w 150w 100w 50w Đèn đường LED 30W thiết kế hợp lý đèn đẹp
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Chống trộm chống nước Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời 30 Watt từ hoàng hôn đến bình minh 400w / u / ed28 / ps m155 / e
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Đường cao 60watt 435,1 * 163,5 * 70mm Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
IP65 Chống thấm nước 50W Đèn LED năng lượng mặt trời ngoài trời Độ sáng cao
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
| Cri (ra>): | 80 |
Độ sáng cao 100Watt 170lm / w Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
KCD độ sáng cao không thấm nước ip65 ngoài trời bộ điều khiển thông minh 100w đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |
100W Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời thông minh tích hợp IP65 Ngoài trời
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |

