Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ ip65 waterproof led street light ] trận đấu 326 các sản phẩm.
200W 20000lm 695X235X97mm Đèn đường LED ngoài trời chống thấm IP65 vỏ cứng có thể xoay cho nhà máy
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Đèn đường LED ngoài trời 120lm / W 24000 Lumen cho đường cao tốc
| Số mô hình: | RL 200W |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| lớp chống thấm nước: | IP 65 chống nước ngoài trời |
Tường ngoài trời Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Ánh sáng đường phố Hoàng hôn đến Bình minh Không thấm nước 40w 150w 200w 400w
| Đăng kí: | ĐƯỜNG, ngoài trời, Xa lộ, sân trong, Vườn |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Ngoài trời IP65 chống thấm nước 20w 40w 60w tất cả trong một đèn đường dẫn năng lượng mặt trời |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể 6V |
50000h Life 12V 60W Đèn đường LED năng lượng mặt trời
| Ứng dụng: | Đường |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Đèn đường LED ngoài trời 100-130lm / W Đèn đường LED 150w 200w 6000k
| Nguồn sáng: | chíp dẫn |
|---|---|
| NO. KHÔNG. of LEDS của đèn LED: | SM2835 |
| Cả đời: | 50.000 giờ |
Cảm biến chuyển động có độ sáng cao Đèn đường LED ngoài trời 30W
| Đơn xin: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
IP65 Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Bảng điều khiển năng lượng mặt trời đơn tinh thể Ống kính PC 34000lm
| Thời gian làm việc: | 50.000 giờ |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | đơn tinh thể |
| Công suất: | 100w/200w/300w |
TR-CS Tất cả trong một đèn đường LED mặt trời với tấm pin mặt trời 6V20W 20AH Capacity pin và 110 lm / w Lumen
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Bảng điều khiển năng lượng mặt trời 6V20W (Silicon Mono Crystalline) |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 20Ah |
| Lumen: | 110lm/W |
Đèn đường LED ngoài trời độ lớn 30Watt 50Watt 100Watt 150Watt SMD 3030
| Cung cấp năng lượng: | điện xoay chiều |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |

