Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 400w solar led floodlight ] trận đấu 50 các sản phẩm.
25watt 40watt 60watt 100watt Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ ngoài trời tích hợp
| tên sản phẩm: | Đèn pha năng lượng mặt trời hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chất liệu của nhà ở: | Hợp kim nhôm |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
KCD Small Automatic Switch 60w 200w 300w An ninh Giá thấp đèn chiếu sáng đèn chiếu sáng mặt trời ngoài trời 100w
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | ABS |
| vỏ màu: | màu đen |
KCD Factory Supply 35000 Lumen 150w 300w Đèn chiếu sáng Đèn chiếu sáng cao Đường sân vận động năng lượng cao IP66 200w Đèn chiếu sáng LED trong nhà
| Tên sản phẩm: | IK02-2 |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Đèn pha năng lượng mặt trời LED cảm biến chuyển động tương đương 400w, chống nước IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Lắp đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu quả phát sáng (LM/W): | 80 |
| Điện áp đầu vào(v): | AC220-240V |
KCD Factory Supply 35000 Lumen 150w 300w Đèn chiếu sáng Đèn chiếu sáng cao Đường sân vận động năng lượng cao IP66 200w Đèn chiếu sáng LED trong nhà
| Tên sản phẩm: | IK02-2 |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Nhập xưởng kim loại nhôm tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời 200W 300W 400W 500W Đèn vườn
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Thời gian làm việc (thời gian): | 50000 |
| Ứng dụng: | Ngoài trời, sân vườn, đường bộ, v.v. |
Bức tường bóng đá ấm trắng 200w đèn LED 5054 SMD AC 600w 800w
| Sức mạnh: | 200w 300w 400w 500w 600w 700w 800w 900w 1000w |
|---|---|
| Input ((Frequency): | AC 85-265V ((50/60Hz) |
| hiệu quả: | 90LM/W |
Cảm biến chuyển động 150W 400W Ip65 Bóng đèn lũ ngoài trời cho sân bóng rổ
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Ứng dụng: | Vườn, CẢNH QUAN, Quảng trường, Chiếu sáng ngoài trời |
KCD nhôm 6500k ống kính máy chiếu 5054 SMD IP65 ngoài trời COB OEM đèn pha 100w 200w 300w 400w đèn LED
| Productname: | GK-P |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Sức mạnh: | 50W-600W |
Ống kính nhôm 6500k Máy chiếu 5054 SMD IP65 ngoài trời COB OEM đèn pha 100w 200w 300w 400 Watt đèn LED
| Tên sản phẩm: | GK-P |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Sức mạnh: | 50W-600W |

