Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 400w solar led floodlight ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Máy chiếu từ xa 400W P65 Đèn pha Led năng lượng mặt trời màu trắng ấm
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Đúc nhôm năng lượng mặt trời Đèn pha Led Ip65 50w 300w Điều khiển từ xa thông minh
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | ≥12 giờ |
| Chế độ làm việc: | Cảm ứng ánh sáng + Điều khiển từ xa thông minh |
Đèn pha Led ngoài trời chống thấm nước cao Lumen IP65 SMD 50W
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | Chip LED công suất cao |
| Đặc tính: | Độ sáng cao |
Giá bán buôn Đèn chiếu ngoài trời tầm xa 10w 25w 40w 60w 100w 200w 300w Mặt trời LED Đèn phun nước
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn LED lũ ngoài trời Smd |
KCD 3 năm bảo hành IP67 400w 500w Trung Quốc Nhà sản xuất đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời 12v đèn chiếu sáng sân vận động 1500w
| Vật liệu: | nhôm đúc |
|---|---|
| Sức mạnh: | 50w/100w/200w/300w/400w/500w |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Những người mới đến AKCD đèn chiếu sáng IP65 chống nước ngoài 50W 100W 150W 200W 400W AC đèn chiếu sáng LED
| Tên sản phẩm: | IK02-2 |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Vỏ nhôm siêu mỏng màu bạc Đèn pha Led 50w Ip66 chống thấm nước 10KV 200 watt cho sân bóng rổ sân vườn đường phố
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Đèn pha Led năng lượng mặt trời 300W 400W 500W Ip65 Chiếu sáng ngoài trời không thấm nước cho sân vườn
| Nhiệt độ màu (CCT):: | 2700 ~ 6500K |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V):: | AC 85-265V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w):: | 170 |
KCD 30w 50w 100w 150w 300w Máy chiếu Bảo mật Sân vận động Vườn ngoài trời 12v SMD Smart New RGB đèn chiếu sáng LED đèn chiếu sáng
| Tên sản phẩm: | GK-P |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
P65 chống thấm nước ngoài 50w 100w phản xạ LED phơi sáng 200w 300w 400w 500w ánh sáng mặt trời dẫn lũ
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 130lm/W |
| Công suất: | 200W |

