Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 400w solar led floodlight ] trận đấu 50 các sản phẩm.
KCD Công suất cao IP65 Đèn hình chữ nhật có thể giảm độ sáng bán chạy nhất Lửa chiếu sáng ngoài trời vườn 6500k LED Flood Light màu xám
| Tên sản phẩm: | IK03-E 300W |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| THD: | <12% |
KCD dẫn ánh sáng đường phố mặt trời bộ đầy đủ ánh sáng đường phố mặt trời pin lithium LiFePo4 bên ngoài dưới tấm pin mặt trời
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
KCD dẫn ánh sáng đường phố mặt trời bộ đầy đủ ánh sáng đường phố mặt trời pin lithium LiFePo4 bên ngoài dưới tấm pin mặt trời
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Chống thấm nước IP65 Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
100W 200W SMD2835 Đèn pha Led chạy bằng năng lượng mặt trời 2700 ~ 6500K
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
IP65 Đèn pha led ngoài trời chống thấm nước 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Đèn chiếu sáng cây ngoài trời Đèn pha Led 20W 30W 50W 100W 150W 200W IP66
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
KCD Highbay Light Công nghiệp trắng 100w 120w 150w 200w 300w 400w UFO LED công nghiệp đường dẫn vòng High Bay Light
| CCT: | 2700-6500K |
|---|---|
| Sử dụng: | Công nghiệp thương mại |
| Tên mặt hàng: | Điểm nổi bật LED Highbay Light |
Lumen Slim cao 137,3 * 156,3 * 30mm Đèn pha LED ngoài trời 20w
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Đèn đèn LED ngoài trời có độ sáng cao cho sân nhà để xe, nhà kho, cổng sân và đèn chiếu mặt trời
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |

