Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 400w solar led floodlight ] trận đấu 50 các sản phẩm.
Ánh sáng LED hiệu quả cao với nhiệt độ màu điều chỉnh Bảng năng lượng mặt trời đơn tinh thể Kính PC quang học và chip LED thương hiệu cao cấp cho an ninh ngoài trời và chiếu sáng cảnh quan
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
Đèn lũ năng lượng mặt trời với nhiệt độ màu 2700-6500K điện áp 6V và pin LiFeO4 cho ánh sáng ngoài trời
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Mục: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
Đèn đèn LED khẩn cấp 100W cho cắm trại đi bộ đường dài câu cá màu đen
| Vật liệu: | Nhôm + PC |
|---|---|
| Sử dụng được khuyến cáo: | Kho bãi, công nghiệp, bán lẻ |
| Góc nhìn: | 90 |
LiFeO4 5AH 30AH đèn LED 6V cho ánh sáng xây dựng ngoài trời
| Thông lượng phát sáng Led: | 170lm/w |
|---|---|
| Loại pin: | LiFeO4 5AH-30AH |
| đèn LED: | 2835LED |
Chip Led công suất cao ngoài trời Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 50W Nhôm cho sân vườn
| Tên sản phẩm:: | Đèn lũ lụt Led ngoài trời |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Đèn pha LED trong nhà / ngoài trời IP65 |
| Đơn xin:: | PHONG CẢNH |
Chống thấm nước Ip65 50w Led Solar Light Light ngoài trời 8500 Lumens
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm |
| vỏ màu: | Xám |
Mỏng ngoài trời Ip65 400watt 500watt Ánh sáng lũ lụt chuyển động năng lượng mặt trời
| Vật tư: | nhôm đúc |
|---|---|
| Sức mạnh: | 50w / 100w / 200w / 300w / 400w / 500w |
| Loại mặt hàng: | Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led ngoài trời |
Đèn đèn LED 150W Dễ lắp đặt Thiết kế tiết kiệm không gian nhỏ gọn Đèn đèn LED ngoài trời Hiệu quả năng lượng Đèn sáng sáng cho vườn
| Tên sản phẩm: | GK-P |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Sức mạnh: | 50W-600W |
Nhập xưởng kim loại nhôm tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời ánh sáng vườn ngoài trời
| Light source: | LED |
|---|---|
| Working lifetime(hour): | 30000 |
| Application: | Outdoor,garden,road,etc |
Led UFO 100W 150W 200W 300W 400W Industrial Lighting High Bay Lamp Warehouse Garage Canopy Light UFO Led High Bay light
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Tên mặt hàng: | đèn led nhà xưởng |
| Góc: | 120° |

