Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w high bay light ] trận đấu 36 các sản phẩm.
Super LED Wide Baylight Brightness Công nghiệp thương mại 100 150 200 Watt UFO High Bay Light
| CRI: | >80 |
|---|---|
| góc: | 90° |
| Nơi sản xuất: | Phật Sơn/Quảng Châu |
Nhà kho Tuyến tính UFO Led High Bay Light 50 Watt 150 Watt Smd IP65 Đèn chống cháy nổ
| Điện áp đầu vào: | AC 85 ~ 265V |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD2835 |
| Quang thông (lm): | 6500-26000lm |
High Lumen Warehouse Đèn LED công nghiệp High Bay Light 50W 100W 150W
| Vật chất: | Nhôm + PC |
|---|---|
| Màu nhà ở: | Màu xám đen |
| công suất: | 100W / 150W / 200W |
Lưu trữ ngoài trời IP65 chống nước High Lumens 180w 200w 250w 300w 120 độ UFO LED High Bay Light
| CRI: | >80 |
|---|---|
| góc: | 90° |
| Nơi sản xuất: | phật sơn |
150W 200W 240W 300W 400W CCT Điện có thể điều chỉnh IP65 Công nghiệp Thương mại Highbay Fixture Cửa hàng kho LED High Bay Light
| CRI: | >80 |
|---|---|
| góc: | 90° |
| Nơi sản xuất: | phật sơn |
HIGH BAY LIGHT CCT Power Tunable IP65 Công nghiệp thương mại Highbay Fixture Cửa hàng kho LED High Bay Light
| CRI: | >80 |
|---|---|
| góc: | 90° |
| Nơi sản xuất: | phật sơn |
Kho công nghiệp Đèn LED High Bay Light 90w 240w 250w 400w Đèn High Bay
| Hiệu suất đèn: | 100LM/W |
|---|---|
| Tốc độ suy giảm ánh sáng: | 25000h ≤ 30% |
| đánh giá cuộc sống: | ≥50000h |
IP65 UFO LED High Bay Light
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Color Temperature(CCT): | 2700-6500K |
| CRI (Ra>): | 80 |
Đèn pha LED chống cháy nổ giá rẻ IP65 Cấp bảo vệ Đèn pha LED ngoài trời cho hiệu suất
| Nhiệt độ làm việc: | -20oC~+50oC |
|---|---|
| lớp bảo vệ: | IP65 |
| Tính năng: | Tản nhiệt tốt |
Chống nước chống lóa Đèn Led công nghiệp High Bay Light 50w
| Đơn xin: | PHONG CẢNH |
|---|---|
| tên sản phẩm: | UFO LED High Bay Light |
| Bảo hành (Năm): | 3 |

