Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w high bay light ] trận đấu 36 các sản phẩm.
KCD Lượng cao 20000 Lumens Công nghiệp Lượng cao 50w 100w 120w 200w 300w UFO Badminton Court Light LED High Bay Light
| Từ khóa: | đèn bay cao ufo 200w |
|---|---|
| Cảng: | phật sơn |
| Sử dụng: | Nhà kho/ Bán hàng/ Đỗ xe/ Sân vận động thể thao |
Chống cháy nổ Đèn chiếu sáng cao tần công nghiệp UFO Metal Halide 50W
| Ra>: | 80 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -20 - 50 |
| Làm việc trọn đời (giờ): | 50000 |
Nhà kho công nghiệp 200w LED High Bay Đèn chiếu sáng siêu sáng UFO Shed Lighting
| Loại mặt hàng: | Đèn High Bay |
|---|---|
| Bảo hành (năm): | 3 |
| Thời gian làm việc (Giờ): | 50000 |
IP66 Khám phá phòng kho biệt lập UFO dẫn đèn cao bay 50w 100w 150w 200w dẫn đèn chống nổ
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế ánh sáng và mạch |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Nhiệt độ màu (cct): | 2700-6500K |
Nhà kho tích hợp bằng nhôm 100W Đèn Led High Bay Chống nước IP65
| Ra>: | 80 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -20 ° C- + 50 ° C |
| Giờ làm việc: | 50000 |
KCD Highbay Light Công nghiệp trắng 100w 120w 150w 200w 300w 400w UFO LED công nghiệp đường dẫn vòng High Bay Light
| CCT: | 2700-6500K |
|---|---|
| Sử dụng: | Công nghiệp thương mại |
| Tên mặt hàng: | Điểm nổi bật LED Highbay Light |
Die Casting Aluminum Housing High Bay Light với hiệu suất làm mát tích cực
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| Tản nhiệt: | Tăng nhiệt |
| góc chùm: | 120° |
Die đúc nhôm 100w 150w 200w đèn LED High Bay cho đa năng
| CRI: | >80 |
|---|---|
| Góc: | 60°/90°/120° |
| Nơi sản xuất: | PHẬT SƠN/QUANG CHÂU/THÂM QUYẾN |
Lumen cao UFO 300w 400w 200w LED High Bay Đèn COB Phản xạ vỏ PC
| Quyền lực: | 50W / 100W / 150W / 200W |
|---|---|
| Trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển Led / Trình điều khiển làm mờ LED 0-10v / Trình điều khiển LED Dali Dimming |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50 / 60HZ |
IP66 Khám phá phòng kho biệt lập UFO dẫn đèn cao bay 50w 100w 150w 200w dẫn đèn chống nổ
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Tên mặt hàng: | đèn led nhà xưởng |
| Góc: | 120° |

