Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w high bay light ] trận đấu 36 các sản phẩm.
IP66 150W 100W 60W 30W Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời với điều khiển từ xa
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Hình vuông có thể gập lại, có thể xoay, ánh sáng và di động Đèn LED làm việc 18v 18w 48w với góc chùm 120 °
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Nhôm 200W 300W IP66 SMD Đèn đường ngoài trời Cực quang phạm vi rộng chip thương hiệu công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
SMD 3030 Đèn đường LED ngoài trời 90lm / W 60w 100w 150w 200w 220v cho nơi công cộng
| Vôn: | AC85-265V |
|---|---|
| Ra / CRI: | ≥80 |
| Góc đậu: | 60 * 140 ° |
KCD Công nghiệp nhôm 100w 200w 300w An ninh ánh sáng mặt trời đèn chiếu sáng mặt trời
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| Công suất: | 100w |
| phát sáng: | 170lm/w |
Đèn pha LED ngoài trời Ip65 100 watt 10000lm Đèn pha trắng ấm Ik07
| chi tiết đóng gói: | Hộp màu/Đóng gói trung tính/hộp các tông |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |

