Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w high bay light ] trận đấu 36 các sản phẩm.
100W 150W 200W 110lm / W 2835smd Led High Bay Shop Đèn nhà xưởng sử dụng chip sáng phơi sáng phạm vi rộng
| Điện áp đầu vào (V): | 220-240V |
|---|---|
| Đèn dạ quang (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
20w 30w 50w Lumen cao Lumen đèn di động làm việc lũ lụt Kẹp USB có thể sạc lại
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Bộ sưu tập đèn công nghiệp LED giá cả phải chăng. Giải pháp đa năng với dịch vụ tùy chỉnh. Chất lượng cao và giao hàng nhanh chóng.
| CRI: | >80 |
|---|---|
| góc: | 90°-120° |
| Nơi sản xuất: | phật sơn |
Chiếc gói đơn kích thước 60° 90° 120° góc đèn LED Highbay Light For Warehouse 47.5X47.5X16 Cm
| Kích thước gói đơn: | 47.5X47.5X16 Cm |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Tên mặt hàng: | Điểm nổi bật LED Highbay Light |
100w 150w nhôm ngoài trời Đèn đường LED SMD hiện đại thông minh với cực
| Tên sản phẩm: | Nhà cung cấp Trung Quốc Đèn đường LED đúc nhôm 60W |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng led: | LUMILEDS 3030 5050 dẫn |
| Vật chất: | Nhà ở bằng nhôm |
20w 30w 50w Đèn làm việc Led di động có thể sạc lại USB
| Loại mặt hàng: | Đèn làm việc có thể gập lại |
|---|---|
| Số mô hình: | TG02-A |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Đèn lũ ngoài trời 300w Ip65 chạy bằng năng lượng mặt trời với bộ hẹn giờ 2835 Smd Chip
| tên sản phẩm: | ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời dẫn |
|---|---|
| Mục: | Đèn pha năng lượng mặt trời |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
30W 50W 100W 200W 300W Đèn lũ ngoài trời Đèn phản xạ chống nước Projecteur Đèn lũ LED cho sân vận động
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| CRI: | >80 |
| Nhiệt độ màu: | 3000K-6000K |
20w 40w 48w Đèn LED di động Ánh sáng làm việc Nhà để xe Cấu tạo Giá đỡ nhấp nháy ngoài trời Không dây
| Quyền lực: | 100W |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | Màu trắng ấm áp |
| Sự chỉ rõ: | 211,5 * 251,5 * 41mm |

