Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 500w solar flood light ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Chống thấm nước Ip65 50w Led Solar Light Light ngoài trời 8500 Lumens
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm |
| vỏ màu: | Xám |
Ánh sáng mặt trời, Ánh sáng ngoài trời LED, Ánh sáng cảm biến chuyển động chống nước, Nhôm bền, Ánh sáng tiết kiệm năng lượng, Ánh sáng vườn, Ánh sáng bãi đậu xe, Ánh sáng kho
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xám |
| Sức mạnh: | 500W |
Đèn pha Led năng lượng mặt trời 300W 400W 500W Ip65 Chiếu sáng ngoài trời không thấm nước cho sân vườn
| Nhiệt độ màu (CCT):: | 2700 ~ 6500K |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V):: | AC 85-265V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w):: | 170 |
Tiết kiệm năng lượng Đèn pha Led bên ngoài Điều khiển từ xa Chống nước IP65 300W
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | DẪN ĐẾN |
Chống thấm nước Ip65 Đèn LED cảnh quan ngoài trời bằng năng lượng mặt trời 80ra
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Đèn LED chống nước Ip65 100w Led bằng năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
25watt 40watt 60watt 100watt Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ ngoài trời tích hợp
| tên sản phẩm: | Đèn pha năng lượng mặt trời hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chất liệu của nhà ở: | Hợp kim nhôm |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
Đèn pha LED RGB năng lượng mặt trời DMX
| Ip rating: | IP65 |
|---|---|
| Beam angle(°): | 90*130 |
| LED Chip: | High Power Led Chip |
60 W 100 W 200 W LED Năng lượng mặt trời ngoài trời Ánh sáng lũ lụt An ninh Cung cấp năng lượng Cảnh quan Thương mại Màu trắng ấm
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
Đèn phản xạ mặt trời giá thấp hơn Đèn chiếu ngoài trời Đèn lũ LED điều khiển từ xa Đèn lũ chống nước 40W 60W 120W
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu của nhà ở: | Nhôm |
| Thời gian sạc: | 6-8h |

