Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 500w solar flood light ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Lumen Slim cao 137,3 * 156,3 * 30mm Đèn pha LED ngoài trời 20w
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
IP65 Ngoài trời ABS Công suất cao Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 250w
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Công suất định mức: | 200W / 300W / 400W / 500W |
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao ABS |
20 W 30 W 60 W Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao Đèn đường LED Điều khiển ánh sáng ban ngày
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời tích hợp Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Quyền lực: | 100w/200w/300w/400w |
| từ khóa: | Đèn High Lumen Đèn LED năng lượng mặt trời ngoài trời |
Bức tường bóng đá ấm trắng 200w đèn LED 5054 SMD AC 600w 800w
| Sức mạnh: | 200w 300w 400w 500w 600w 700w 800w 900w 1000w |
|---|---|
| Input ((Frequency): | AC 85-265V ((50/60Hz) |
| hiệu quả: | 90LM/W |
KCD Small Automatic Switch 60w 200w 300w An ninh Giá thấp đèn chiếu sáng đèn chiếu sáng mặt trời ngoài trời 100w
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | ABS |
| vỏ màu: | màu đen |
Kcd Siêu sáng Ip67 Đèn đường năng lượng mặt trời 100w 150w 200w 300w 500w có cực
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
Ánh sáng LED mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w 400w 500w
| Bảo hành: | 5 năm |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng: | 130lm/W |
| Công suất: | 200w |
Đèn đèn LED 150W Dễ lắp đặt Thiết kế tiết kiệm không gian nhỏ gọn Đèn đèn LED ngoài trời Hiệu quả năng lượng Đèn sáng sáng cho vườn
| Tên sản phẩm: | GK-P |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Sức mạnh: | 50W-600W |
KCD Factory Supply 35000 Lumen 150w 300w Đèn chiếu sáng Đèn chiếu sáng cao Đường sân vận động năng lượng cao IP66 200w Đèn chiếu sáng LED trong nhà
| Tên sản phẩm: | IK02-2 |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Mono Panel IP67 Projector Mặt trời đèn chiếu sáng cảm biến đèn chiếu sáng 5000 Lumens 100w
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Sức mạnh: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| Điện áp: | điện áp một chiều 6V |

