Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 500w solar flood light ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Độ sáng cao IP65 5000k Đèn pha Led 50W 100W 200W 300W 500W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
100w 150w 200w Đèn lũ ngoài trời chạy bằng năng lượng mặt trời 2700 ~ 6500K CCT
| Nhiệt độ màu (CCT):: | 2700 ~ 6500K |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V):: | AC 85-265V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w):: | 170lm-180lm / w |
170lm / W Pf0.9 100w Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Chùm tia (°): | 90 |
6500K 10000lm Đèn đèn LED ngoài trời sáng cho công nghiệp
| Nhiệt độ màu (cct): | 2700K-6500K |
|---|---|
| Sử dụng được khuyến cáo: | Kho bãi, công nghiệp, bán lẻ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời 100 Watt 150 Watt không thấm nước
| Đánh giá IP: | IP66 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Đèn lũ lụt chạy bằng năng lượng mặt trời LED ngoài trời Ip65
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 120 ° |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
An ninh Chống thấm nước Ip65 200 Watt Led Flood Light Solar
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời 600w với cảm biến RGB trắng ấm di động
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | DC 6V |
| Góc chùm (°): | 120 |
IP65 Đèn pha led ngoài trời chống thấm nước 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
30W 50W 100W 300W 500W đèn chiếu sáng mặt trời LED ngoài trời IP65 đèn chiếu sáng
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
| Nhiệt độ màu: | Màu trắng ấm |

