Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 500w solar flood light ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Tất cả trong một Đèn đường công suất cao 200w 300w 400w Hệ thống bảng điều khiển năng lượng mặt trời tích hợp LiFePO4
| tên sản phẩm: | ABS tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn LED: | 200W / 300W / 400W |
| CCT (K): | 3000K ~ 3500K (trắng ấm) / 6000K-6500K (trắng lạnh) |
Đúc nhôm năng lượng mặt trời Đèn pha Led Ip65 50w 300w Điều khiển từ xa thông minh
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | ≥12 giờ |
| Chế độ làm việc: | Cảm ứng ánh sáng + Điều khiển từ xa thông minh |
Năng lượng mặt trời 30W 50W 100W 150W Đèn đường LED ngoài trời
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, đường cao tốc, ngoài trời, sân, vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 85 |
Nâng cấp ánh sáng của bạn với Đèn pha năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng và Bền bỉ
| Vật liệu: | Vỏ nhựa ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Sức mạnh: | 50W-500W |
KCD 30w 50w 100w 150w 300w Máy chiếu Bảo mật Sân vận động Vườn ngoài trời 12v SMD Smart New RGB đèn chiếu sáng LED đèn chiếu sáng
| Tên sản phẩm: | GK-P |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
Đèn pha năng lượng mặt trời điều khiển từ xa chống nước IP65 25w 40w 60w 100w 200w
| Loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | ABS |
| vỏ màu: | Đen |
KCD nhôm 6500k ống kính máy chiếu 5054 SMD IP65 ngoài trời COB OEM đèn pha 100w 200w 300w 400w đèn LED
| Productname: | GK-P |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Sức mạnh: | 50W-600W |
Ống kính nhôm 6500k Máy chiếu 5054 SMD IP65 ngoài trời COB OEM đèn pha 100w 200w 300w 400 Watt đèn LED
| Tên sản phẩm: | GK-P |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Sức mạnh: | 50W-600W |
KCD Công suất cao IP65 Đèn hình chữ nhật có thể giảm độ sáng bán chạy nhất Lửa chiếu sáng ngoài trời vườn 6500k LED Flood Light màu xám
| Tên sản phẩm: | IK03-E 300W |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| THD: | <12% |
KCD Factory Supply 35000 Lumen 150w 300w Đèn chiếu sáng Đèn chiếu sáng cao Đường sân vận động năng lượng cao IP66 200w Đèn chiếu sáng LED trong nhà
| Tên sản phẩm: | IK02-2 |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |

