Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 500w solar flood light ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Giá bán buôn Đèn chiếu ngoài trời tầm xa 500w Ánh sáng mặt trời để sử dụng trong vườn nhà chống nước
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Công suất: | 500W |
Đèn pha năng lượng mặt trời công suất cao 50W-500W với góc chiếu 120 độ và LED trắng mát 6000K
| Vật liệu: | Vỏ nhựa ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Quyền lực: | 50W-500W |
Khu vườn ngoài trời An ninh bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ lụt 50W Điều khiển từ xa Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
SMD2835 Tiết kiệm năng lượng An ninh Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 200W Thân nhôm Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
KCD Heavy Duty ngoài trời 300w 200w 100w 50w Led Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP66 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Chip Led công suất cao ngoài trời Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 50W Nhôm cho sân vườn
| Tên sản phẩm:: | Đèn lũ lụt Led ngoài trời |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Đèn pha LED trong nhà / ngoài trời IP65 |
| Đơn xin:: | PHONG CẢNH |
Chống thấm nước IP65 Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Đèn pha năng lượng mặt trời ngoài trời 100W bằng nhôm chất lượng cao
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
KCD IP65 không dây Đêm đến buổi sáng ô tô năng lượng mặt trời đơn tinh thể thao sân vận động đèn sân vận động 200w 500w 2000w ánh sáng mặt trời
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm |
| vỏ màu: | Xám |
500Watt IP66 Nhà ở bằng nhôm Kim loại Halide Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |

