Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Chất lượng cao Chống thấm nước IP65 60W 100W Đèn đường năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Ứng dụng: | Đường |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Bộ điều khiển 50000 Lumen Đèn đường năng lượng mặt trời 200w riêng biệt
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Lumen cao ngoài trời chống thấm nước Ip67 Led 12v 150w Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn đường năng lượng mặt trời Cri80 Tất cả trong một 6000k 20w 60w 200w 300w
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | DC 6V |
| Cri (ra>): | 80 |
50w 100w 150w 200w 300w Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp Ip65 Ufo Ngoài trời có pin
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Chống rỉ 50W 60W 100W 180W Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 5V / 6V |
IP65 Ngoài trời ABS Công suất cao Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 250w
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Công suất định mức: | 200W / 300W / 400W / 500W |
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao ABS |
Chiếu sáng dài 7500lm Tích hợp 50 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
IP65 Ngoài trời 50W 100W 150W 200W Đèn LED năng lượng mặt trời Đèn pha KCD Nhôm đúc
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Tích hợp tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường LED 100W SMD bằng nhôm
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
| Cri (ra>): | 80 |

