Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 214 các sản phẩm.
KCD Bộ chia gió ngoài trời 40W 80W Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
SMD 3030 100w 12V 10kg Đèn đường năng lượng mặt trời cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Đèn đường năng lượng mặt trời cao 60W 90W 250W 15000lm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Thân nhôm Tiết kiệm năng lượng Đèn đường năng lượng mặt trời 100W Tích hợp tất cả trong một
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
OEM ODM DC Photocell 150watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời Đèn đường LED ngoài trời Lumen cao 50W
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃):: | -20 ~ + 50 |
| Đánh giá IP:: | IP65 |
Đèn đường năng lượng mặt trời cho khu dân cư với chuẩn IP65 và nguồn điện
| Đèn năng lượng: | 60W |
|---|---|
| Nguồn điện: | Mặt trời |
| Mục không: | Đèn đường LED 50w |
Độ sáng siêu sáng Đèn đường năng lượng mặt trời 100W Đèn đường LED có thể sạc lại ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Đèn đường 100w Led |
|---|---|
| Bài báo: | Dẫn ánh sáng đường phố |
| Kiểu: | Đèn đường Led chống thấm nước IP65 cao Lumens |
Đèn LED năng lượng mặt trời cực trắng 60W 100W 150W 200W
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao 15000lm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |

