Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Tích hợp tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời Lumen chống thấm nước cao với bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Tiết kiệm năng lượng ngoài trời Đèn đường năng lượng mặt trời 200W Đèn pha Led Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Chống cháy nổ Đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời 100W 300W Led cho phòng tập thể dục
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Độ sáng cao Đèn đường năng lượng mặt trời bằng nhôm 80W 10000lm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
SMD 2835 Đèn đường LED tích hợp tất cả trong một IP65 ngoài trời 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Loại chip LED: | SM2835 |
| bảo hành: | 3 năm |
SMD 2835 Đèn đường LED tích hợp tất cả trong một IP65 ngoài trời 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Loại chip LED: | SM2835 |
| Bảo hành: | 3 năm |
IP66 Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao 150 Watt 200 Watt 400 Watt 6000k có pin
| DẪN ĐẾN: | Bridgelux chip3030 |
|---|---|
| Pin LiFePO4: | 18AH-54AH 12.8V |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể hiệu quả cao |
Bridgelux Smd IP66 200w Đèn đường LED chống thấm nước với cực
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
170lm / w Lumen cao Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời Ip65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời điều khiển từ xa bằng pin IP65 50w 1100w 50w 200w
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố cục CAD tự động |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |

