Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Nhà ở bằng nhôm Lanscape Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w): | 170 |
Hợp kim nhôm thông minh 100w LED Đèn đường năng lượng mặt trời Lumen cao ngoài trời với pin
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động IP65 50w 100w tất cả trong một đèn đường dẫn năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W / 100W |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể 6V |
Tích hợp SMD Aluminium 100W Đèn đường năng lượng mặt trời
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
IP65 Tích hợp chống thấm nước Đèn đường 300w Led Năng lượng mặt trời Ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
High Lumen Thời gian làm việc dài ngoài trời 50W 100W 150W 200W 250W 300W Pole Led Solar Street Light pin
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tấm pin mặt trời 18V80W (silicon đơn tinh thể) |
|---|---|
| Khả năng pin: | pin lithium 12,8V 30AH |
| Chức năng đặc biệt: | Máy quét bụi và lau tuyết tự động |
Tất cả trong một Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp 50w 100w 150w 200w 300w Ip65 Ufo ngoài trời có pin
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
30W 50W 100W 150W 200W 10000lm Đèn đường năng lượng mặt trời thông minh
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
IP65 Ngoài trời không thấm nước 50W 200w Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
Đèn đường năng lượng mặt trời không thấm nước Led 100w 140w ngoài trời Lumen cao Đúc Smd Cob Dc 5kg
| Quang thông đèn (lm): | 10000 |
|---|---|
| CRI (Ra>): | 80 |
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -20-50 |
Đèn đường năng lượng mặt trời 100 Watt Led ngoài trời IP65 Thân mỏng bằng nhôm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |

