Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 214 các sản phẩm.
SMD 2835 KCD Đèn đường LED năng lượng tất cả trong một IP65 ngoài trời 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt Đèn đường năng lượng mặt trời
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | bảng điều khiển năng lượng mặt trời MONO |
|---|---|
| Loại chip LED: | SM2835 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Lumen cao Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời IP65 100watt cho khu vực bãi đậu xe trong vườn
| Tên sản phẩm: | Ngoài trời chống nước theo tiêu chuẩn IP65 20w 40w 60w tất cả trong một đèn đường led năng lượng mặt |
|---|---|
| Chất liệu thân đèn: | Nhôm + PC |
| mô-đun: | 3 mô-đun |
Đèn đường LED chống thấm năng lượng mặt trời cao Lumen Ip65 200w
| Đơn xin: | ĐƯỜNG BỘ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tên sản phẩm: | ĐÈN ĐƯỜNG MẶT TRỜI KCD TRS05 50W 100W |
100w 150w nhôm ngoài trời Đèn đường LED SMD hiện đại thông minh với cực
| Tên sản phẩm: | Nhà cung cấp Trung Quốc Đèn đường LED đúc nhôm 60W |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng led: | LUMILEDS 3030 5050 dẫn |
| Vật chất: | Nhà ở bằng nhôm |
Lumen cao ngoài trời Ip65 150 Watt Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Bán buôn manufaturer cao lumen tất cả trong một ngoài trời đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Đèn đường Led năng lượng mặt trời Slim 7500lm 50w công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
IP65 Chống thấm nước 50W Đèn LED năng lượng mặt trời ngoài trời Độ sáng cao
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
| Cri (ra>): | 80 |
Đèn LED năng lượng mặt trời chống thấm nước Đèn nhôm 100W Tất cả trong một Pin LiFePO4 170lm / W
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
| Dạng đèn chiếu sáng: | Đèn đường năng lượng mặt trời |
Đúc nhôm 5000lm 50w Đèn đường năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |

