Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Tự động 100W 22000lm IP65 Đèn LED chống thấm nước Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất cao Đèn siêu sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 220v |
Sân bóng rổ 12Volt SMD 100W Đèn LED chống thấm nước Đèn đường Ánh sáng mặt trời Công suất siêu cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
OEM ODM Mạ kẽm Ip65 30W Đèn đường Cobrahead năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Tích hợp pin năng lượng mặt trời Led Đèn đường Ip65 Hợp kim nhôm 50w 100w 150w 200w
| Tuổi thọ (giờ):: | 50000 |
|---|---|
| Thời gian làm việc (giờ):: | 50000 |
| CRI (Ra>):: | 80 |
Tiết kiệm năng lượng 10W 20W 50W 60W 90W Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
100lm / W Đèn LED chống thấm nước Đèn đường từ hoàng hôn đến bình minh cực Ip65 công suất cao 150 watt 20000 lumen
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Đèn đường dẫn tiết kiệm năng lượng Nhà ở bằng nhôm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
Chống thấm nước IP65 Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Ống kính mô-đun 6500K 200W 130lm / W Đèn đường LED chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
170lm / w Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời 60watt 90watt 200watt Bãi đậu xe ngoài trời với pin Lithium Ion sẵn có
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Loại mặt hàng: | Đèn đường |
| Thời gian làm việc (giờ): | 50000 |

