Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 215 các sản phẩm.
404 Not Found
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Vỏ ABS CE EMC 100 watt Đèn đường LED tất cả trong một cho bãi đậu xe
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Vật liệu: | Ống kính ABS + PC chất lượng cao |
| loại pin: | Pin LiFePO4 |
IP65 Chống thấm nước ngoài trời LED thông minh bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ chuyển động 60W Tiết kiệm năng lượng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Đèn đường LED 80w 90w 150w 240w 250w 500w 800w 900w
| Tên sản phẩm: | Đèn đường LED 100W |
|---|---|
| Mục: | Đèn đường LED |
| Kiểu: | Đèn đường Led chống nước Lumens cao IP65 |
Độ sáng siêu sáng Đèn năng lượng mặt trời Lumen cao 150W Pin Lithium
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 220V |
200W Ip65 có thể sạc lại Led năng lượng mặt trời Dusk to Dawn Floodlight chống thấm nước siêu sáng cho sân vườn
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| Chùm tia (°): | 120 |
60 W 100 W 200 W LED Năng lượng mặt trời ngoài trời Ánh sáng lũ lụt An ninh Cung cấp năng lượng Cảnh quan Thương mại Màu trắng ấm
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (v): | 6V |
Đèn đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 10W 20W 40W 200w 500w Với điều khiển từ xa
| Ứng dụng: | Đường phố, đường cao tốc |
|---|---|
| góc chùm: | 120 độ |
| Thời gian giải phóng: | 6-8 giờ |
Vỏ nhôm siêu mỏng màu bạc Đèn pha Led 50w Ip66 chống thấm nước 10KV 200 watt cho sân bóng rổ sân vườn đường phố
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
6M 80M Cực tích hợp IP67 80W 90W Đèn đường LED năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Đèn đường led ngoài trời |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |

