Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Đèn đường không thấm nước Ip66 ngoài trời 200w 150w 100w 50w Đèn đường LED 30W thiết kế hợp lý đèn đẹp
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
IP65 Đèn pha led ngoài trời chống thấm nước 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Công cụ Đường miễn phí Linh hoạt Ip65 Đèn đường Led không thấm nước Được cung cấp năng lượng mặt trời
| Đặc tính: | Dễ dàng cài đặt |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 220v |
SMD 3030 Đèn đường LED ngoài trời 90lm / W 60w 100w 150w 200w 220v cho nơi công cộng
| Vôn: | AC85-265V |
|---|---|
| Ra / CRI: | ≥80 |
| Góc đậu: | 60 * 140 ° |
80CRI 240V 200 W Giáng sinh Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Chống ăn mòn Ip67 EMC 20000 Lumen Đèn đường có thể sạc lại 30W 50W 100W 150W 200W Đèn công suất cao ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Dự án đường 50 W 100 W 150 W Đèn đường Led 265V Smd Slim
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một EMC 30w 60w SMD3030
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
120lm / w Đèn đường LED chống thấm nước 50watt 100watt 150watt Vỏ nhôm
| Loại mặt hàng: | Đèn đường |
|---|---|
| Đăng kí: | ROAD, Roadway, ngoài trời, sân vườn |
| Từ khóa: | ống kính quang học ngoài trời 20w / 30w / 50w / 100w đèn đường led |
Đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 100 W 150 W 200 W Đèn chiếu sáng máy chiếu gắn trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời với cảm biến chuyển động |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| từ khóa: | Đèn lũ chống nước năng lượng mặt trời DC ngoài trời |

