Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Lumen cao IP65 Chống thấm nước 6500K 100W 150W 200W Đèn đường LED chống thấm nước
| Hỗ trợ Dimmer: | Đúng |
|---|---|
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
Độ sáng siêu sáng Đèn đường mỏng ngoài trời 100W IP65 Chống thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12V |
Đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 100 W 150 W 200 W Đèn chiếu sáng máy chiếu gắn trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời với cảm biến chuyển động |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| từ khóa: | Đèn lũ chống nước năng lượng mặt trời DC ngoài trời |
Đèn lũ lụt chạy bằng năng lượng mặt trời LED ngoài trời Ip65
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 120 ° |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
Mô-đun công suất cao Đèn LED chống nước ngoài trời 70Ra 100watt
| Quyền lực: | 50w/100w/150w/200w |
|---|---|
| chip LED: | 2835LED |
| Điện áp đầu vào: | AC100-240V |
Tiết kiệm năng lượng ngoài trời IP65 chống nước 50w 100w 150w 200w đèn đường LED đèn đường LED 150 Watt
| Ứng dụng: | CHIẾU SÁNG ĐƯỜNG PHỐ |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP 65 chống nước ngoài trời |
| Cài đặt: | cực gắn |
Thân nhôm 150W IP66 Đèn đường Led Lumen cao có thể xoay chip thương hiệu lumen cao
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
OEM ODM 220V 150Watt Đèn đường LED ngoài trời chống thấm IP65 chip thương hiệu có thể xoay
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
KCD Đèn đèn độ sáng cao chống nước ngoài 100 Watt Đèn đường LED đường dài với điều khiển làm mờ tự động
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| lớp chống thấm nước: | IP65 |
| Cài đặt: | cực gắn |
KCD hiệu suất cổ điển An toàn Điện đúc đúc nhôm Nhà ở hiệu quả chống nước Slim 150w đèn đường LED thông minh
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| lớp chống thấm nước: | Không thấm nước IP65 |
| Tuổi thọ: | >50000h |

