Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 214 các sản phẩm.
KCD bãi đậu xe Die Casting nhôm thông minh 5 năm bảo hành 30w đèn LED đường phố ánh sáng ngoài trời đường phố cảnh quan
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP65 |
| Tuổi thọ: | >50000h |
KCD tự động cải tiến thông minh chất lượng cao AC năng lượng ngoài trời vườn 220v 40w 65w 80w 90w 150w 200w COB đèn đường LED
| Ứng dụng: | Dẫn ánh sáng đường phố |
|---|---|
| Độ chống nước: | IP65 |
| Tuổi thọ: | >50000h |
Bộ cảm biến chuyển động tất cả trong một ánh sáng đường phố năng lượng mặt trời LED 50W 100W 200W IP65 đèn cảnh chống nước
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Loại 60W*18V đơn |
|---|---|
| Pin: | 24AH*12.8V (LiFePO4) |
| Thời gian làm việc: | 10-15 giờ/ngày, 5-7 ngày mưa |
CE Garden IP65 Chống nước ngoài trời 50W Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời
| Loại mặt hàng: | Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Đơn xin: | PHONG CẢNH |
| Sức mạnh: | 20W 30W 50W 100W 150W 200W |
KCD Garden 50W 100W 150W 200W 300W 250lm/w SMD 3030 Máy chiếu Kiểm soát nước Đèn đường điện hiện đại Đèn đường LED Đèn đường
| Nguồn gốc: | Nơi xuất xứ Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng: | đường, ngoài trời |
| nhiệt độ màu: | 3000-6500K |
Đèn đường LED ngoài trời độ lớn 30Watt 50Watt 100Watt 150Watt SMD 3030
| Cung cấp năng lượng: | điện xoay chiều |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W/50W/100W/150W/200W |
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời Lumen 6000k cao với pin tích hợp IP65 Nhôm hoàng hôn đến bình minh
| Cách sử dụng: | Vườn, Phố, Đường, Xa lộ |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
| Vật chất: | Nhôm |
Thân đen 17000 Lumens Đèn lũ năng lượng mặt trời ngoài trời 50w 100w 200w 300w IP65
| Công suất: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| độ Kelvin: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
KCD Công nghiệp nhôm 100w 200w 300w An ninh ánh sáng mặt trời đèn chiếu sáng mặt trời
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| Công suất: | 100w |
| phát sáng: | 170lm/w |
Đèn đường LED hiện đại ngoài trời
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Applications: | outdoor |
| Color Temp: | 3000-6500K |

