Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời chống thấm ngoài trời Ip67 Led 4500lm 150w Đèn lũ
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn lũ ngoài trời 300w Ip65 chạy bằng năng lượng mặt trời với bộ hẹn giờ 2835 Smd Chip
| tên sản phẩm: | ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời dẫn |
|---|---|
| Mục: | Đèn pha năng lượng mặt trời |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời RGB Led 30w 60w 200w Sport Ground
| Số lượng LED: | 36led |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | 10-12 Giờ (chế độ thay đổi màu) 8-10 Giờ (cố định một mde màu) |
| Loại hình: | Đèn trang trí năng lượng mặt trời đa chức năng |
Đèn LED làm việc có thể gập lại 144W 1500LM USB có thể sạc lại
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Vỏ nhôm IP65 Chống thấm nước 100 Watt Đèn LED năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
IP65 Chống thấm ngoài trời bằng nhôm SMD 20W 30w 50w 100w 150w 200w Đèn pha Led
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Chống ăn mòn Ip67 20000 Lumen Đèn đường Led có thể sạc lại 100w
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
25watt 40watt 60watt 100watt Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ ngoài trời tích hợp
| tên sản phẩm: | Đèn pha năng lượng mặt trời hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chất liệu của nhà ở: | Hợp kim nhôm |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
Chứng nhận CE 200W IP65 Đèn đường chiếu sáng ngoài trời Đèn đường có thể xoay được chip thương hiệu lumen cao cho đường phố
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
KCD ngoài trời siêu sáng đèn pha ánh sáng cao thương mại IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w năng lượng mặt trời sạc lại
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ mặt trời |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |

