Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 216 các sản phẩm.
150w 200w 250w 300w Tích hợp tất cả trong một đèn Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Nhôm 200W 300W IP66 SMD Đèn đường ngoài trời Cực quang phạm vi rộng chip thương hiệu công suất cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 12 V |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Mono 170lm / W 50w 100w 200w 300w DC 6V
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| màu cơ thể: | Đen |
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
Thể thao kiến trúc 50watt Đèn pha LED ngoài trời Chống nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
| Chùm tia (°): | 120 |
Lumen Slim cao 137,3 * 156,3 * 30mm Đèn pha LED ngoài trời 20w
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Mono Panel IP67 Projector Mặt trời đèn chiếu sáng cảm biến đèn chiếu sáng 5000 Lumens 100w
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Sức mạnh: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| Điện áp: | điện áp một chiều 6V |
Đèn pha Led ngoài trời ROHS Lumenes Ip66 80lm / W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn lũ được cung cấp năng lượng mặt trời màu trắng ấm Thương mại 50 W 100 W 200 W
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời chuyển động |
|---|---|
| Loại ánh sáng: | Năng lượng mặt trời, Tiết kiệm năng lượng, đèn tường, LED |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời không thấm nước 200 W 110 lm / W 6000K 50000 giờ Tuổi thọ
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| dạ quang: | 100-110lm/W |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm): | 20000lm |
SMD2835 Hạt 100W IP65 Đèn lũ ngoài trời Lumen cao Siêu sáng
| Công suất: | 100W |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn pha LED ngoài trời |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |

