Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Đèn đường LED hiện đại ngoài trời
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Applications: | outdoor |
| Color Temp: | 3000-6500K |
IP66 150W 100W 60W 30W Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời với điều khiển từ xa
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Cấu hình thấp Đèn LED dân dụng bên ngoài Đèn lũ bên ngoài Thay đổi màu sắc thay đổi 50 watt 100 watt
| Đèn LED chiếu sáng lũ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| trình điều khiển đèn LED: | Trình điều khiển đèn led / Trình điều khiển làm mờ đèn led 0-10v / Trình điều khiển đèn led Dali Dim |
| Điện áp đầu vào: | AC85-265V, 50/60HZ |
KCD 5000 Lumen nhôm chống nổ trang trí công nghiệp OEM 150 Watt Điện năng Garden Đèn đường phố LED nông thôn
| Chức năng làm mờ: | Tùy chọn |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn: | 110lm/w |
| chỉ số màu: | >80Ra |
Đèn đường LED có độ sáng cao, thân bằng hợp kim nhôm, chống nước IP65, chip LED có thương hiệu, bật / tắt tự động vào ban đêm, lý tưởng cho đường phố, công viên, cộng đồng,và Nhiều ứng dụng chiếu sáng
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Đèn đường LED có nguồn điện thông minh, thân bằng hợp kim nhôm, chống nước IP65, chip LED có thương hiệu, bật / tắt tự động vào ban đêm, tiết kiệm năng lượng, lý tưởng cho các tuyến đường đô thị, công viên công nghiệp, trường đại học
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Đèn đường LED năng lượng hiệu quả, 155 Lumen / Watt, thân hợp kim nhôm, chống nước IP65, chip LED có thương hiệu, bật / tắt tự động vào ban đêm, lý tưởng cho các động mạch đô thị, đường cao tốc, khu vực thương mại
| Nhiệt độ màu: | 3000K-6500K |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Xếp hạng IP: | IP65 |
Ra70 2700k Đèn đường LED năng lượng mặt trời Kháng nhiệt và đông lạnh Đối với tất cả các điều kiện thời tiết
| Ứng dụng: | PHONG CẢNH |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| CCT: | 2700-6500K |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời Lumen IP67 cao 4500lm 50000h Tuổi thọ làm việc
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Lumen cao Tất cả trong một Đèn năng lượng mặt trời 100W Siêu không sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |

