Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ 50w led solar street light ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Đèn đường Led siêu mỏng 130lm / W Smd 50Watt
| Ứng dụng: | ĐƯỜNG, Xa lộ, ngoài trời, sân trong, Vườn |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
170lm / w Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời 60watt 90watt 200watt Bãi đậu xe ngoài trời với pin Lithium Ion sẵn có
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Loại mặt hàng: | Đèn đường |
| Thời gian làm việc (giờ): | 50000 |
17000lm Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời Độ sáng cao 120w 250w 300w
| tên sản phẩm: | Đèn đường Led năng lượng mặt trời tất cả trong một |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Quảng trường vườn đường phố |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
6500K Tất cả trong một Đèn LED năng lượng mặt trời 50 W 100 W 150 W 200 W IP65 Ngoài trời
| tên sản phẩm: | IP65 50w 100w 150w cảm biến chuyển động tất cả trong một đèn đường dẫn năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm / w): | 170 |
| Góc chùm (°): | 90 * 130 |
Đèn đường Led 50 Watt chống thấm nước Bãi đỗ xe AC Thang đo N sáng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 85-265V |
100 W 200 W 300 W Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời Pin SMD2835 LiFePO4
| Tên sản phẩm: | Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Công suất: | 100w/200w/300w |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
Đèn đường LED di động 100watt năng lượng mặt trời cao Lumens
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
KCD Die Casting Aluminium IP65 chống nước 50w 100w 200w 300w Lửa sân vườn mặt trời LED sưởi ấm
| Ứng dụng: | Đường phố, đường cao tốc |
|---|---|
| góc chùm: | 120 độ |
| Thời gian giải phóng: | 6-8 giờ |
Đèn chiếu sáng sân vườn được cấp nguồn bằng năng lượng mặt trời IP66 Pin điều khiển từ xa 100W 200W 300W
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
30W 60W 100W Tất cả trong một Đèn đường Led năng lượng mặt trời Tiết kiệm năng lượng ngoài trời IP65
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |

