Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Đèn chiếu sáng ngoài trời được cung cấp năng lượng mặt trời cho sân vườn 100 Watt IP65 với năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
Đèn đèn LED ngoài trời có độ sáng cao cho sân nhà để xe, nhà kho, cổng sân và đèn chiếu mặt trời
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
High Lumen LED Flood Light Waterproof Nhà ở bền sử dụng ngoài trời Chi phí hiệu quả năng lượng hiệu quả độ sáng LED
| Productname: | Led Flood Lights |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Power: | 400W |
75000 Lumen 150W 274,5 * 314,5 * 45,5mm Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời siêu sáng 60W 190 * 219,5 * 45mm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
Vỏ nhôm 150W Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Độ sáng cao với điều khiển từ xa
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
Bảo hành 3 năm Smd2835 50w 5000 Lumen Led Flood Light
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 100 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC85-265V |
30w 172 * 201 * 41mm Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời cho cảnh quan
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
Đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 100 W 150 W 200 W Đèn chiếu sáng máy chiếu gắn trên mặt đất
| Tên sản phẩm: | Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời với cảm biến chuyển động |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
| từ khóa: | Đèn lũ chống nước năng lượng mặt trời DC ngoài trời |
200Watt Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời KCD Vỏ nhôm 20000 lumen 250w dẫn đèn lũ năng lượng mặt trời cho ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |

