Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Đèn chống lũ ngoài trời chống nước 20W Đèn chống lũ lụt Quang học Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Sân vườn ngoài trời Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời 30W 60W 100W 150W 200W IP65 Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố trí CAD tự động, đo sáng tại chỗ, cài đặt dự án |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |
SMD2835 Tiết kiệm năng lượng An ninh Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời 200W Thân nhôm Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Khu vườn ngoài trời An ninh bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ lụt 50W Điều khiển từ xa Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
IP65 20W 30W 50W SMD2835 Đèn pha LED ngoài trời công suất cao siêu sáng chống thấm nước sử dụng ở mọi nơi 100 watt
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Đèn LED chống thấm ngoài trời 150W Đèn pha LED chống thấm Nhà ở Alminum Chiếu sáng thể thao Công suất cao
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |
Sân vận động di động Mô-đun đèn LED lũ 400w 200w Góc chùm 90 °
| Tên sản phẩm: | Đèn chiếu sáng sân vườn |
|---|---|
| Người lái xe: | Ý NGHĨA |
| Điện áp đầu vào: | 100-240VAC |
Thân nhôm An ninh chống thấm nước Ánh sáng chống lũ 200W Lumen cao
| Nguồn sáng: | epistar / Bridgelux chip / Bridgelux |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 80 |
Vỏ nhôm IP65 Chống thấm nước 100 Watt Đèn LED năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời chống thấm ngoài trời Ip67 Led 4500lm 150w Đèn lũ
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |

