Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
170lm / W Pf0.9 100w Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Chùm tia (°): | 90 |
100 Watt Năng lượng mặt trời Đèn lũ ngoài trời trong vườn Bộ cảm biến tích hợp tự động khi hoàng hôn đến bình minh
| Loại ánh sáng: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Công suất định mức: | 100W 120W 200W |
| Tên sản phẩm: | Ống kính PC SMD LED ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời |
Pin LiFePO4 Pin năng lượng mặt trời thông minh ngoài trời Đèn lũ làm mát Lumen cao
| Ứng dụng: | phong cảnh |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | 6V/10W |
| Nhiệt độ màu: | 2700K-6500K |
KCD chống nước IP65 High Lumen phòng tập thể dục sân vận động vườn hạng nặng 30w 50w 100w 200w 300w ngoài trời đèn LED ánh sáng mặt trời
| loại năng lượng: | năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở: | ABS |
| vỏ màu: | Đen xám |
KCD Factory Supply 35000 Lumen 150w 300w Đèn chiếu sáng Đèn chiếu sáng cao Đường sân vận động năng lượng cao IP66 200w Đèn chiếu sáng LED trong nhà
| Tên sản phẩm: | IK02-2 |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| THD: | <12% |
KCD Công nghiệp nhôm 100w 200w 300w An ninh ánh sáng mặt trời đèn chiếu sáng mặt trời
| Màu sắc: | màu đen |
|---|---|
| Công suất: | 100w |
| phát sáng: | 170lm/w |
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời Mono 170lm / W 50w 100w 200w 300w DC 6V
| Vật liệu nhà ở: | nhôm đúc chết |
|---|---|
| màu cơ thể: | Đen |
| Quyền lực: | 50W/100W/200W/300W |
Ánh sáng LED hiệu quả cao với nhiệt độ màu điều chỉnh Bảng năng lượng mặt trời đơn tinh thể Kính PC quang học và chip LED thương hiệu cao cấp cho an ninh ngoài trời và chiếu sáng cảnh quan
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
Đèn lũ lụt bằng nhôm đúc mỏng 30W Đèn lũ lụt ngoài trời Lumen cao ngoài trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Tiết kiệm năng lượng ngoài trời Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời hẹp Bean Lumen cao 30W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 170 |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |

