Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Lumens cao Riêng biệt SMD 100Watt Đèn đường năng lượng mặt trời chống thấm nước IP65 Tiếp xúc phạm vi rộng
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Tiết kiệm năng lượng Đèn đường Led ngoài trời |
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
Đèn pha năng lượng mặt trời Ip65 ngoài trời ODM High Lumen ngoài trời 23cm dành cho công viên
| đèn LED: | 2835LED |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
| thời gian xả: | 20-24 giờ |
SMD IP65 chống nước High Lumen ngoài trời sân vận động sân vườn thể thao thông minh siêu mỏng 20w 30w 50w 100w 200w Flood Light
| Tên sản phẩm: | IK03-E2 |
|---|---|
| Bảo hành: | 5 năm |
| THD: | <12% |
Đèn lũ ngoài trời 5000lm với công tắc điều khiển màu
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Ống nhôm đèn lũ năng lượng mặt trời sáng 160Lm / W 6V
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Mục: | Đèn LED lũ ngoài trời Smd |
Giá bán buôn Đèn chiếu ngoài trời tầm xa 10w 25w 40w 60w 100w 200w 300w Mặt trời LED Đèn phun nước
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Điểm: | Đèn LED lũ ngoài trời Smd |
Đèn lũ năng lượng mặt trời với nhiệt độ màu 2700-6500K điện áp 6V và pin LiFeO4 cho ánh sáng ngoài trời
| Vật liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |
| Mục: | Đèn pha ngoài trời SLOAR |
Đèn pha Led ngoài trời ROHS Lumenes Ip66 80lm / W
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Ánh sáng cao đèn lũ năng lượng mặt trời 170LM / W cho bãi đậu xe
| Điều khiển từ xa: | Vâng. |
|---|---|
| Loại pin: | LiFeO4 5AH-30AH |
| LUMEN: | 170lm/w |
Đèn lũ năng lượng mặt trời 6V với bộ điều khiển từ xa cảm biến ánh sáng 2700-6500K
| Điện áp: | 6V |
|---|---|
| Điều khiển từ xa: | Vâng. |
| Nhiệt độ màu: | 2700-6500K |

