Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
SMD2835 Đèn pha Led ngoài trời 20w chống thấm nước Lumen cao với cảm biến thông minh
| Kiểu: | Đèn pha led ngoài trời |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2835 |
| Vật liệu: | Nhôm + kính cường lực |
Đèn pha LED ngoài trời 3000Lumen không thấm nước
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Hiệu suất phát sáng (lm / w): | 80 |
| Điện áp đầu vào (V): | AC220-240V |
Đèn pha LED RGB năng lượng mặt trời DMX
| Ip rating: | IP65 |
|---|---|
| Beam angle(°): | 90*130 |
| LED Chip: | High Power Led Chip |
Đèn pha LED ngoài trời 100lm / w Đèn sân vận động sân tennis thể thao 400W Đèn Led
| Màu nhà ở: | Màu xám đen |
|---|---|
| nhiệt độ làm việc: | -20-50 ° |
| Nguồn sáng: | Chip LED 2835 |
Bộ phản xạ 10000 Lumens IP65 Xả nước ngoài trời 12 volt 100w Ánh sáng lũ lụt năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | bố trí CAD tự động, đo sáng tại chỗ, cài đặt dự án |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |
SMD2835 Hạt 100W IP65 Đèn lũ ngoài trời Lumen cao Siêu sáng
| Công suất: | 100W |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn pha LED ngoài trời |
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm chất lượng cao |
Đèn LED lũ ngoài trời 100w 150w 200w Lumens cao 90-100lm / W Tản nhiệt chống nước
| tên sản phẩm: | Đèn pha LED ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Ống kính ABS + PC |
| Hiệu suất phát sáng: | 90-100LM/W |
300W High Mast Waterproof Led Flood Light Bóng đá Thể thao Field Long Distance Proof
| Sử dụng: | Ngoài trời |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 100-150lm/w |
| Công suất: | 50w/100w/150w/200w/250w/300w |
Mono Panel IP67 Projector Mặt trời đèn chiếu sáng cảm biến đèn chiếu sáng 5000 Lumens 100w
| loại ánh sáng: | đèn LED năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Sức mạnh: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| Điện áp: | điện áp một chiều 6V |
Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời ngoài trời 100W Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Bài báo: | Đèn LED lũ lụt ngoài trời |
| Nhiệt độ màu (CCT): | 2700K-6500K |

