Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
An ninh Chống thấm nước Ip65 200 Watt Led Flood Light Solar
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | Đèn LED |
KCD Reflector High Lumen Cool White pin thay thế 50w 100w 200w 500w 1000w Công nghiệp ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ mặt trời |
|---|---|
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Pin: | 3.7V/10AH |
Đèn chống chói lóa cao Lumen IP67 Led ngoài trời
| Đánh giá IP: | IP65 |
|---|---|
| Chùm tia (°): | 90 * 130 |
| Nguồn sáng Led: | BRIDGELUX |
IP65 Đèn LED ngoài trời có độ sáng cao Mast cao 6500K CCT 100-150lm/W
| Điện áp đầu vào: | AC 85-265V 50-60Hz |
|---|---|
| Hiệu suất đầu ra: | 100-150lm/w |
| Sử dụng: | Quảng trường thể thao ngoài trời |
Sport Field Heavy Duty Aluminum Flood Light 100W 150W 200W 250W Động lực DOB AC 85-265V
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| màu cơ thể: | Xám |
| Điện áp đầu vào: | điện áp xoay chiều 85-265V |
Đèn đèn LED ngoài trời chống nước IP65 độ sáng cao thân thiện với ngân sách cho vườn và nhà
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Sức mạnh: | 30W |
Đèn đèn LED ngoài trời chống nước IP65 cho vườn và nhà
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Sức mạnh: | 30W |
Đèn sân vườn ngoài trời LED ngoài trời Làm mát 20W Công suất cao 2000LM
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Loại ống kính: | Thủy tinh |
| Vật liệu cơ thể: | nhôm đúc chết |
LiFeO4 5AH 30AH đèn LED 6V cho ánh sáng xây dựng ngoài trời
| Thông lượng phát sáng Led: | 170lm/w |
|---|---|
| Loại pin: | LiFeO4 5AH-30AH |
| đèn LED: | 2835LED |
Lumen Slim cao 137,3 * 156,3 * 30mm Đèn pha LED ngoài trời 20w
| Kiểu: | Đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Chip Led: | SM282835 |
| Vật chất: | Nhôm + Kính cường lực |

