Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
Cảm biến an ninh tương đương IP67 400w Đèn lũ lụt sân vận động
| Nguồn sáng: | LED, tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Ứng dụng: | Sân vườn, Ánh sáng trong nhà, CẢNH QUAN |
IP65 Chống thấm nước ngoài trời LED thông minh bằng năng lượng mặt trời Đèn lũ chuyển động 60W Tiết kiệm năng lượng
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Ánh sáng và thiết kế mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Khoảng cách xa 20W 30W 50W 100W Đèn pha xây dựng Giá bán buôn tất cả trong một đèn pha led
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cấp IP: | Chống thấm nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Màu sắc: | Bạc |
Lumen cao ngoài trời Ip65 150 Watt Đèn đường Led năng lượng mặt trời
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 6V |
Đèn pha chống thấm nước cao Lumen 100W ngoài trời Thân nhôm
| Nguồn sáng: | epistar / Bridgelux chip / Bridgelux |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Cri (ra>): | 80 |
Đèn LED năng lượng mặt trời 200watt đa chức năng IP65 với điều khiển từ xa
| Tên sản phẩm: | ánh sáng sân vườn năng lượng mặt trời dẫn |
|---|---|
| Đăng kí: | CẢNH QUAN, Garden Square Park, ngoài trời |
| Loại hình: | Trang trí đa chức năng Đèn lũ lụt năng lượng mặt trời |
Đèn đèn LED ngoài trời năng lượng mặt trời 10W 20W 40W 200w 500w Với điều khiển từ xa
| Ứng dụng: | Đường phố, đường cao tốc |
|---|---|
| góc chùm: | 120 độ |
| Thời gian giải phóng: | 6-8 giờ |
An ninh đèn chùm IP65 chống nước bán nóng Led Flood Light Ống nhôm với cảm biến chuyển động cho Garden Street Wall
| Tên sản phẩm: | Đèn lũ LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 35000 giờ |
| Tính năng: | Chống ăn mòn, chống áp lực |
KCD Die Casting Aluminium IP65 chống nước 50w 100w 200w 300w Lửa sân vườn mặt trời LED sưởi ấm
| Ứng dụng: | Đường phố, đường cao tốc |
|---|---|
| góc chùm: | 120 độ |
| Thời gian giải phóng: | 6-8 giờ |
IP65 Ngoài trời không thấm nước 50W 200w Đèn đường năng lượng mặt trời Công suất Lumen cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | rvice: Ánh sáng và thiết kế mạch điện, bố trí CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | DC 6V |

