Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tất cả trong một
-
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao
-
Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời
-
Đèn lũ ngoài trời năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED ngoài trời
-
Đèn led lũ ngoài trời
-
Đèn pha LED 200w
-
Đèn LED công nghiệp High Bay Light
-
Đèn LED cao 200w
-
Đèn LED di động làm việc
-
Nailton Alves silvaSản phẩm tuyệt vời từ KCD, tôi đã đặt hàng số lượng lớn đèn pha năng lượng mặt trời cho họ và tôi đã nhận được doanh số bán hàng rất tốt và phản hồi tích cực về sản phẩm đó. Họ rất chuyên nghiệp về các sản phẩm lighitng ngoài trời, họ làm các sản phẩm theo yêu cầu của tôi và tập trung vào các chi tiết. KCD là nhà cung cấp đáng tin cậy nhất mà tôi từng có. -
Eng.Ahmed ElmorĐó là một trải nghiệm rất tốt khi làm việc với KCD, tôi đã mua một đơn đặt hàng số lượng lớn đèn đường năng lượng mặt trời và hài lòng với chất lượng của nó. sản phẩm như họ quảng cáo, khách hàng của tôi rất thích sản phẩm này. Do đó, tôi khuyên bất kỳ ai muốn có đèn đường năng lượng mặt trời hãy mua sản phẩm từ KCD vì bạn sẽ không phải thất vọng.
Kewords [ high lumen outdoor flood light ] trận đấu 234 các sản phẩm.
30Watt 50Watt 100Watt 150Watt Đèn đèn LED 5m Khám phá Đèn đèn nhà ở
| góc chùm: | 90° |
|---|---|
| độ sáng: | Độ sáng cao |
| Phạm vi phát hiện: | 3-5m |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời tích hợp Đèn đường ngoài trời Lumen 200W Graden cao
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Bố cục Agi32, bố cục CAD tự động, Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Điện áp đầu vào (V): | 12V |
Đèn đường năng lượng mặt trời cao 60W 90W 250W 15000lm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Cài đặt dự án |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
Đèn đường năng lượng mặt trời công suất cao 15000lm
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng: | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Đèn LED |
| Điện áp đầu vào (V): | 12 V |
3000k Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời ngoài trời Nguồn LED 100 watt 200 watt Dask To Dawn Long Time
| Quyền lực: | 20w/60w/100w/200w/300w |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 2700k/3000k/4000k/5000k/6000k/6500k |
| màu cơ thể: | Màu xám đen |
Ống kính thủy tinh cường lực 80-90lm / W Đèn lũ LED 200W Lumen cao có thể điều chỉnh 180 độ
| Công suất: | 200w |
|---|---|
| Hiệu suất chiếu sáng: | 80-90lm/w |
| Quang thông: | 16000-18000lm |
Thân máy siêu mỏng Đèn lũ chạy bằng năng lượng mặt trời Chip Led Lumen cao 2700K IP65
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Chất liệu vỏ: | vỏ nhôm chất lượng cao |
| cuộc sống làm việc: | 50000 giờ |
Đèn chiếu sáng lũ lụt ngoài trời 100W 9000 Lumen 3000k 4000k Ip65 Đèn LED chống lũ lụt
| Công suất: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| CCT: | 2700-6500K |
| tuổi thọ làm việc: | 50.000 giờ |
Thân nhôm Đèn LED lũ ngoài trời 180 ° Điều chỉnh 150W 16500LM
| loạt ánh sáng: | BK02 |
|---|---|
| Công suất: | 150W |
| Hiệu suất chiếu sáng: | 110lm/w |
Đèn lũ năng lượng mặt trời đơn tinh thể Điều khiển từ xa cho kho vườn
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Loại chip LED: | SM2835 |

